ỨNG HÒA B
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
ỨNG HÒA B

Chào Mừng Các Bạn Đến Với Ngôi Nhà Của Chúng Ta

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

BẢN KIỂM ĐIỂM CỦA CU TÈO

Go down 
Tác giảThông điệp
uhb
Forever 12A10
Forever 12A10
uhb

BẢN KIỂM ĐIỂM CỦA CU TÈO Empty
Bài gửiTiêu đề: BẢN KIỂM ĐIỂM CỦA CU TÈO   BẢN KIỂM ĐIỂM CỦA CU TÈO Icon_minipostedFri Jan 11, 2008 9:20 pm

BẢN KIỂM ĐIỂM

Kính gửi cô giáo chủ nhiệm lớp AB

Tên em là : Trần văn Tèo-học sinh lớp cô

Trong giờ ra chơi ngày hôm qua do bạn Tí ngồi cạnh em cố tình vảy mực vào áo em, nên em có dung nắm tay tác dụng vào mặt bạn ấy một lực 400N, trong khoảng thời gian 0,5s. Vì xung của lực bằng độ biến thiên động lượng nên lẽ ra bạn ấy bị bắn ra sau với vận tốc v =3m/s, nhưng do bạn ấy quá béo, quán tính lớn nên bạn ấy chỉ bị ngã nhẹ. Đứng dậy! bạn ấy lao vào em với vận tốc v = 4m/s mà em thì gầy hơn bạn ấy nên theo đúng định luật bảo toàn cơ năng em bị bắn vào tường với vận tốc v = 6m/s. Bức tường nặng hơn em gấp nhiều lần nên theo định luật III Niutơn bức tường vẫn đứng yên, còn em thì bị hất ngược trở lại. Tuy đã thấm đau nhưng do cay cú nên em lại lao vào bạn ấy bằng định luật “Húc”. Nhưng một lần nữa do bạn ấy quá béo do đó va chạm giữa em và bụng bạn ấy là va chạm dẻo và phần lớn lực của em bị triệt tiêu. Sau đó bạn ấy liên tục áp dụng quy tắc bàn tay trái, bàn tay phải tuần hoàn với tần số f=2Hz làm mặt mũi em cũng dao động với tần số trên.

Sau 5 phút thì năng lượng được cung cấp bởi cái bánh mì em ăn buổi sáng đã cạn kiệt, mà năng luợng không tự sinh ra, em không co đủ thời gian để nạp năg luợng do đó cuối cùng em đã bị hạ đo ván. Đó là toàn bộ sự thật về việc đánh nhau của em và bạn Tí ngày hôm qua, em xin cam đoan những điều em trình bày hoàn toàn là sự thật, nếu có gì sai sót em xin chịu trách nhiệm. Giờ đây em rất ân hận về việc đó. Em xin hứa với cô, nếu lần sau có đánh nhau với đứa nào em sẽ chọn đứa gầy hơn.
https://uhb2002.forumvi.com

BẢN KIỂM ĐIỂM CỦA CU TÈO
Trang 1 trong tổng số 1 trang