ỨNG HÒA B
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
ỨNG HÒA B

Chào Mừng Các Bạn Đến Với Ngôi Nhà Của Chúng Ta

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thông báo họp lớp !

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nguyendanhchien
Forever 12A10
Forever 12A10
nguyendanhchien

Thông báo họp lớp ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo họp lớp !   Thông báo họp lớp ! Icon_minipostedMon Jan 14, 2008 5:27 am

THÔNG BÁO HỌP LỚP
Cách đây không lâu mình đã viết thông báo về kế hoạch họp lớp, nhưng không thấy các bạn có ý kiến. Hôm nay mình viết lại thông báo này. Vì từ giờ đến Tết không còn nhiều thời gian, mà năm nay là năm mọi người hầu như đã ra trường và đi làm. Thời gian tới sẽ có rất nhiều bạn rậm rịch đi lập gia đình. Với mục đích để các bạn trong lớp có thể biết về tình hình của nhau, và các thành viên trong lớp trở lên đoàn kết và thân thiết hơn. Phải nói thật một điều là : Trong lớp mình có rất nhiều nhóm riêng lẻ, mỗi nhóm có trên dưới chục người. Nhiều khi gặp bạn trong nhóm khác các bạn tỏ ra ngại và có vẻ xa lạ - đó là điều không nên. Vì vậy những dịp họp lớp là điều kiện để các chúng ta gần nhau hơn. Mong các bạn nhanh cho ý kiến vì thời gian công còn nhiều.
Cũng phải thông cảm cho các bạn cán sự lớp, có thể do họ quá bận vì công việc. Cho nên tôi viết thông báo này để các bạn cùng nhau đưa ra quyết định sớm nhất !

Người gửi : Nguyễn Danh Chiến
http://www.vietnam-waseda.org
hchien
Forever 12A10
Forever 12A10
hchien

Bài gửiTiêu đề: ok   Thông báo họp lớp ! Icon_minipostedMon Jan 14, 2008 11:26 pm

ok ca hai tay luon di ba con oi
uhb
Forever 12A10
Forever 12A10
uhb

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo họp lớp !   Thông báo họp lớp ! Icon_minipostedTue Jan 15, 2008 2:03 am

ok...con gà đen...hãy tập hợp tất cả các bạn trong lớp đi nhá...cho thời gian cụ thể để chúng ta có thể gặp mặt...chuc mọi người luôn luôn vui vẻ...
https://uhb2002.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo họp lớp !   Thông báo họp lớp ! Icon_miniposted

Thông báo họp lớp !
Trang 1 trong tổng số 1 trang